ทุเรียนเจ๊นิดโลละ 3000 พีชกินหมดเป็นหมื่น | PEACH EAT LAEK





คลิปนี้ ขอทำตามคำเรียกร้องของคนดู มีหลายคนอยากให้ผมไปกินทุเรียนหน่อย ผมก็เลยขอจัดสักที ร้านทุเรียนที่ผมไปกินวันนี้ เป็นร้านดังในตำนานที่ใครๆก็อยากลองกิน แต่ว่าราคาโลละ 3000 บาท !! ผมก็สงสัยว่าทำไมถึงแพงขนาดนี้ วันนี้ผมเลยขออาสาพาบุกร้านเจ๊นิด ระยองฮิ ไปคลายข้อสงสัยกันหน่อย และขอบอกเลยช่องผมเป็นช่องแรกที่เจ๊นิดยอมเปิดหลังร้านให้ทุกคนได้ดูกัน จะอร่อยสักแค่ไหน ทำไมถึงแพง ไปติดตามกันนะครับ

อย่าลืม! กด Subscribe กด Like กด Share กันด้วยนะคร๊าบบบบ

– Peach Eat Laek –
กดติดตาม (Subscribe) : https://goo.gl/vEScwU
Facebook : https://goo.gl/quJkSQ
Instagram : https://goo.gl/nY6MmQ



38 Comments

  1. โปรโมชั่นสั่งทุเรียนเจ๊นิด ให้แฟนเพจ Peach Eat Laek !!!
    ซื้อทุเรียนร้านเจ๊นิด 1กิโล แถมฟรี 1พู
    (1พู เกือบ 700-1,000 บาท)

    ขนมชีสทาร์ตทุเรียน กล่องละ 298 บาท ซื้อ4กล่อง ราคา 999 บาท ส่งฟรี!!

    แจ้ง Code ที่ร้านเจ๊นิด Numbercode: Nid_Peach

  2. กินเยอะมากทำไมคุณพีชผอมและซีด้หมือนขาดสารอาหารเลย

  3. เลิกสนับสนุนเถอะครับ เจ๊แกชอบพูดเอาดีเข้าตัว ให้ร้ายชาวสวนพูดจริงไม่หมดทำให้คนเข้าใจชาวสวนผิดๆ
    หลงมาเชื่อกินทุเรียนของเจ๊แก ไม่พูดถึงราคากับเรื่องคุณภาพของเจ๊นะครับ เพราะมันก็ดีจริงๆ

    แต่ไม่ใช่ชอบไปให้ร้านชาวสวนว่าชุบน้ำยาบ้าง ป้ายยาบ้างโดนที่พูดความจริงอธิบายไม่หมด คนทำทุเรียนในกลุ่มรู้กันดี ด่ากันเต็มไปหมด

  4. แพงเพราะจ้า​… ทำโฆษณา​เยอะไง… จ้างคนทำคลิป​ ดังเลยขายแพงไม่ได้ดีกว่าคนอื่นหรอก​ขายกระแส

  5. ทุเรียนไม่ได้แพงจ้า แต่อีปาเทดไทยมันให้แกเงินเดือนขั้นต่ำ 15,000 เงินรายวันขั้นต่ำ 350 แกว่าเรามีปัญญาซื้อกันหรอ คนที่รับจ้างทำมะดาอ้าาา โทษอีรัดบานนะ ที่ทำให่เสดทะกิจห้วยแตก

  6. มีก้านยาวเเล้วเเต่ผมไ​ม่ชอบ​ผมชอบก้านเเดงมากกว่า5555

  7. อยากกินทุเรียนอร่อยจริงๆต้องมาร้านนี้ร้านเจ๊นิด

  8. ทุเรียน ประเทศไทย ราคา โลละ3000ถึง5000ขนาดราคา เท่านี้ บางเจ้า ที่ติดตาม บางเจ้าที่ขาย ราคาลูกละเป็นแสน (ต่อไปคงไม่1000000ขึ้นไป)สุดยอด ยิ่งกว่าทองเพชร จริงฯเลย ครับผม

  9. คลิปนี้เป็นคอนเทนต์เดียวพี่ผมคิดว่าผมกินหมดแต่ไม่น่าจะมีตังค์5555

Back to top button